วันที่ 26 สิงหาคม 2566
พิธีมอบโล่รางวัลและเกียรติบัตรโรงเรียนที่มีผลคะแนนเต็ม 100 คะแนน และผลคะแนนสูงกว่าระดับประเทศ
โดย สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดลพบุรี
นางชุติพร วงศ์ใหญ่ หัวหน้าฝ่ายวิชาการเป็นตัวแทนผู้บริหารและครูโรงเรียนอัสสัมชัญคอนแวนต์ลพบุรี รับมอบรางวัลดังนี้
1. โล่รางวัลผลการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน(ONET) คะแนนเต็ม100คะแนน วิชาภาษาอังกฤษ ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
2. เกียรติบัตร ผลการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน(ONET) สูงกว่าค่าเฉลี่ยระดับประเทศทุกวิชา ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
3. เกียรติบัตร ผลการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน(ONET) สูงกว่าค่าเฉลี่ยระดับประเทศวิชาภาษาอังกฤษและวิชาภาษาไทย ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
![](https://www.asclb.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/369790724_735860781677364_6604891077940892185_n-1600x1066.jpg)
![](https://www.asclb.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/369801646_735860778344031_3857693460599181847_n-1-1600x1066.jpg)
![](https://www.asclb.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/369987607_735860841677358_1387960823664157956_n-1600x1066.jpg)
![](https://www.asclb.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/370363696_735860785010697_2697020459752809411_n-1600x1066.jpg)