เมื่อ วันเสาร์ที่ 13 มกราคม 2567
น้องข้าวหอม เด็กหญิงพลอยพัชชา วิเชียร ร่วมร้องเพลงประสานเสียง “We are the world” ต้อนรับนายยกรัฐมนตรี นายเศรษฐา ทวีสิน ที่มาเป็นประธานในงานพิธีเปิดงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 ณ ทำเนียบรัฐบาล และได้ร่วมขบวนพาเหรดต้อนรับนายกรัฐมนตรี นายเศรษฐา ทวีสิน ที่มาเป็นประธานในงานพิธีเปิดงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 ณ กระทรวงศึกษาธิการ
![](https://www.asclb.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/421935950_816913416905433_2434032440397983754_n-1.jpg)
![](https://www.asclb.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/420099082_816913476905427_5986445190507658291_n-1600x1066.jpg)
![](https://www.asclb.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/420094836_816914000238708_6473584408586931837_n-1200x1600.jpg)